ราคา 3800000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 56.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 67857.14 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 6
โครงการ เดอะ บางกอก นราธิวาส ราชนครินทร์ | The Bangkok Naratiwas Ratchanakarint

เปรมจิต
0949944952
2020-08-23 12:00:15.0
เลขที่ประกาศ: 294448
รายละเอียดเพิ่มเติม
คอนโด The Bangkok Narathiwas ถนนนราธิวาส 14

600 เมตรจากสถานี BRT มหาวิทยาลัยกรุงเทพ
2.1 กิโลเมตรจากสถานีรถไฟฟ้า BTS ช่องนนทรี

ห้องขนาด 56 ตรม. ตำแหน่งห้องมุม ชั้น 6 ตึก D วิวสวน-สระว่ายน้ำ บรรยากาศร่มรื่นมาก ห้องร่ม มีต้นไม้วิวสวนที่ระเบียงห้อง
ขนาด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ พร้อมเฟอร์นิเจอร์ เครื่องใช้ไฟฟ้า เครื่องซักผ้า เตาไฟฟ้า ฮูดดูดควัน เครื่องทำน้ำอุ่น
ขาย 3,800,000 บาท
ติดต่อ คุณเปรม 094 9944 952 , ID Line - sabaidee162

The Bangkok นราธิวาส โดย Land & Houses ประกอบด้วยอาคารพักอาศัย 5 อาคาร ขนาดความสูง 8 ชั้น รวม 294 ยูนิตตั้งอยู่ในซอยนราธิวาสราชนครินทร์ 14 ถนนนราธิวาสราชนครินทร์ แขวงทุ่งวัดดอน เขตสาทร กทม. ใกล้ทางด่วนขั้นที่ 1, เซ็นทรัล พระราม 3, เทสโก้ โลตัส พระราม 3, The Up พระราม 3, เทคนิคกรุงเทพ, รร.เซนต์หลุยส์, รร.กรุงเทพคริสเตียน, รร.เซนต์โยเซฟคอนเวนต์, รพ.เซนต์หลุยส์ และ รพ. BNH, ตึก Empire, Sathorn City

สิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการครบครัน อาทิ โถงต้อนรับ, ห้องจดหมาย, สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, ซาวน่า, สวนหย่อม, ที่จอดรถ, ลิฟต์โดยสาร, ประตูคีย์การ์ด, กล้องวงจรปิด, รปภ. 24 ชม

ทำเลที่ตั้งอยู่ในย่านชุมชน มีร้านค้าหลากหลายบริเวณรอบๆคอนโด:อาทิ เช่น
ท็อปส์ซุปเปอร์มาร์เก็ต (เซ็นต์หลุยส์) ห่างจากคอนโด 1.1 กิโลเมตร (ขับรถ 5 นาที)
ท็อปส์ซุปเปอร์มาร์เก็ต (นางลิ้นจี่) – 1.7 กิโลเมตร (ขับรถ 7 นาที)
7-Eleven ร้านสะดวกซื้อ เดินเพียงแค่ 3 นาที

Condo for sale The Bangkok Narathiwas Condo only 3.8 MB
Luxury low rise condominium by Land and House. Locate on Sathorn-Narathiwas 14